Font Size
Marku 9:48
Bíbélì Mímọ́ Yorùbá Òde Òn
Marku 9:48
Bíbélì Mímọ́ Yorùbá Òde Òn
Luku 16:23
Bíbélì Mímọ́ Yorùbá Òde Òn
Luku 16:23
Bíbélì Mímọ́ Yorùbá Òde Òn
23 Ní ipò òkú ni ó gbé ojú rẹ̀ sókè, ó ń bẹ nínú ìjìyà oró, ó sì rí Abrahamu ní òkèrè, àti Lasaru ní oókan àyà rẹ̀.
Read full chapter
Ìfihàn 20:10
Bíbélì Mímọ́ Yorùbá Òde Òn
Ìfihàn 20:10
Bíbélì Mímọ́ Yorùbá Òde Òn
10 A sì wọ́ Èṣù tí ó tàn wọ́n jẹ lọ sínú adágún iná àti sulfuru, níbi tí ẹranko àti wòlíì èké nì gbé wà, a ó sì máa dá wọn lóró tọ̀sán tòru láé àti láéláé.
Read full chapter
Bíbélì Mímọ́ Yorùbá Òde Òn (BYO)
Copyright: Bíbélì Mímọ́ ní Èdè Yorùbá Òde-Òní Ẹ̀tọ́ àdàkọ © 2009, 2017 by Biblica, Inc. A lò ó nípa ìgbàyọ̀ǹda láti ọwọ́ Bíbílíkà Inc. Ààbò lórí ẹ̀tọ́ àdàkọ yìí múlẹ̀ jákèjádò àgbáyé. Yoruba Contemporary Bible Copyright © 2009, 2017 by Biblica, Inc.® Used by permission of Biblica, Inc.® All rights reserved worldwide.